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VIAMBATANISHO VYA MAOMBI HAYA

. Cheti cha usajili wa kikundi ie. Kikundi kiwe kimesajiliwva kama AMCOS, Chama
cha Ushirika cha Msingi, Kikundi cha Kibiashara cha Wakulima (FBG), n.k.

. Muhutasari wa mkutano mkuu wa kikundi uliofikia maamuzi ya kuomba kibali

. Uthibitisho wa malipo ya ada ya maombi dola 20 bila VAT

MASHARTI

. Kikundi kiwe kinakusanya kahawa ya wanachama wake kwa ajili ya kuitafutia
masoko, kuiboresha n.k.

. Kikundi kikusanye zaidi ya tani 50 za kahawa kavu (parchment).

. Kikundi kiwe kimeundwa na wanachama wenye lengo moja na sio kikundi cha

wakulima.

. Kibali hiki ni kwa msimu tajwa tu

. Kikundi kiwe na ofisi maalum ya kufanyia shughuli zake.



